ਜਿਹੜੇ ਕਹਿੰਦੇ ਲਾਲ ਕਿਲੇ ਵਿਚ ਆਰਾਮ ਨਾਲ ਵੜਨ ਦਿੱਤਾ – ਉਹ ਇਹ ਵੀਡਿਉ ਦੇਖੋ

ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਸਰਕਾਰ ਦਾ ਬੰਦਾ ਹੈ ਕਿਉਕੀ ਸਰਕਾਰ ਚਾਹੁੰਦੀ ਹੈ ਪੰਜਾਬ ਚ ਮੁੜ ਅਨੰਦਪੁਰ ਸਾਹਿਬ ਦੇ ਮਤੇ ਦੀ ਗੱਲ ਹੋਵੇ ਤੇ ਖਾਲਿਸਤਾਨ ਦੀ ਗੱਲ ਹੋਵੇ .. ਹੁਣ ਕਈ ਲੋਕ ਪੁੱਛਦੇ ਹਨ ਸਰਕਾਰ ਤਾਂ ਸਿੱਖਾਂ ਦੇ ਖਿਲਾਫ ਹੈ ਉਹ ਸਿੱਖਾਂ ਦੀ ਅਜਾਦੀ ਦੀ ਗੱਲ ਕਿਉ ਕਰੇਗੀ ..

ਕਿਉਕੀ ਅਸਲ ਚ ਮੋਦੀ ਵੀ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਦਾ ਬੰਦਾ ਹੈ .. ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਚ ਕਲਾ ਹੈ ਉਹ ਹਰੇਕ ਨੂੰ ਆਪਣੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਚ ਵਰਗਲਾ ਲੈਂਦਾ ਹੈ .. ਉਸਨੇਂ ਮੋਦੀ ਨੂੰ ਵਰਗਲਾ ਕੇ ਖਾਲੀਸਤਾਨੀ ਬਣਾ ਲਿਆ ਹੈ ਤੇ ਹੁਣ ਦੀਪ ਮੋਦੀ ਤੇ ਅਮਿਤ ਸ਼ਾਹ ਦੀ ਜੋੜੀ ਤਿੰਨੇ ਭਾਰਤ ਨੂੰ ਤੋੜ ਕੇ ਖਾਲਿਸਤਾਨ ਬਣਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਚ ਹਨ .. ਮੋਦੀ ਪਹਿਲਾਂ ਸਿੱਖ ਹੁੰਦਾ ਸੀ ਤੇ ਦੀਪ ਨੇਂ ਉਸਦੇ ਅੰਦਰ ਦਾ ਸਿੱਖ ਮੁੜ ਜਗਾ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ..

ਕੱਲ ਜਦੋੰ ਲੋਕਾਂ ਰੋਕਾਂ ਤੋੜ ਰਹੇ ਸਨ ਤਾਂ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਮੋਦੀ ਨਾਲ ਬੈਠਾ ਸੀ ਜਦੋੰ ਪੁਲਸ ਨੇਂ ਸਾਰੇ ਬੰਦੇ ਆਪਣੀਆਂ ਗੱਡੀਆਂ ਚ ਬਿਠਾ ਕੇ ਲਾਲ ਕਿਲੇ ਪਹੁੰਚਾ ਦਿੱਤੇ ਤਾਂ ਮੋਦੀ ਦੀਪ ਨੂੰ ਨਿਸ਼ਾਨ ਸਾਹਿਬ ਫੜਾ ਕੇ ਕਿਹਾ ਜਾ ਸ਼ੇਰਾ ਅੱਜ ਖਾਲਸੇ ਦਾ ਨਿਸ਼ਾਨ ਦਿੱਲੀ ਤੇ ਝੁਲਾ ਦੇ.. ਅਮਿਤ ਸ਼ਾਹ ਨੇਂ ਆਪਣੀ ਗਾਇਬ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਕਾਰ ਮੰਗਵਾਈ ਤੇ ਦੀਪ ਨੂੰ ਬਿਠਾ ਕੇ ਲਾਲ ਕਿਲੇ ਭੇਜਿਆ .. ਦੀਪ ਨੂੰ ਫਿਰ ਪੁਲਸ ਵਾਲਿਆ ਲਾਲ ਕਿਲੇ ਤੇ ਚੜਾ ਦਿੱਤਾ ..

ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਨੇਂ ਮੋਦੀ ਨੂੰ ਕਿਹਾ ਇਹ ਕੰਮ ਥੋੜਾ ਸੌਖਾ ਹੋ ਗਿਆ ਤੁਸੀ ਹੁਣ ਸਾਡੇ ਤੇ ਲਾ ਠੀ ਚਾ ਰ ਜ ਦਾ ਨਾਟਕ ਕਰੋ .. ਫਿਰ ਪੁਲਸ ਤੇ ਲੋਕਾਂ ਚ ਇੱਕ ਨਾਟਕ ਖੇਡਿਆ ਗਿਆ .. ਜਦੋੰ ਇਹ ਨਾਟਕ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਸੀ ਤਾ ਦੁਨੀਆਂ ਦੀ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡੀ ਟਰੈਕਟਰ ਰੈਲੀ ਕੱਡ ਰਹੇ ਕਿਸਾਨਾਂ ਤੇ ਪੁਲਸ ਗੋ ਲੀ ਆਂ ਚਲਾ ਰਹੀ ਸੀ ..

ਕਿਸਾਨ ਆਗੂਆਂ ਨੂੰ ਛੱਲੀਆਂ ਵਾਂਗ ਕੁੱ ਟਿ ਆ ਗਿਆ .. ਪਰ ਉਹਨਾਂ ਨੇਂ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਦੀ ਚਾਲ ਦਾ ਪਰਦਾਫਾਸ਼ ਕਰ ਦਿੱਤਾ .. ਜੇ ਕਿਸਾਨ ਆਗੂ ਇਹ ਖੋਜ ਨਾਂ ਕਰਦੇ ਤਾਂ ਮੋਦੀ ਖਾਲਸਤਾਨੀ ਨੇਂ ਦੀਪ ਪਿੱਛੇ ਲੱਗਕੇ ਦੇਸ ਦੇ ਟੋਟੇ ਕਰਨ ਚ ਕੋਈ ਕਸਰ ਨਹੀਂ ਸੀ ਛੱਡੀ ..।

ਅਗਲੀ ਪੋਸਟ ਚ ਦੀਪ ਸਿੱਧੂ ਵੱਲੋਂ ਟਰੰਪ ਦੇ ਸਮੱਰਥਕਾਂ ਨੂੰ ਭੜਕਾ ਕੇ ਲੋਕਤੰਤਰ ਦੀ ਹੱ ਤਿ ਆ ਕਰਾਉਣ ਦੀ ਸ਼ਾਜਿਸ਼ ਦਾ ਪਰਦਾਫਾਸ਼ ਕਰਾਂਗੇ।
– ਅਮ੍ਰਿਤਪਾਲ ਸਿੰਘ

ਕਿਸਾਨ ਜਥੇਬੰਦੀਆਂ ਵੱਲੋ ਗਾਂਧੀ ਦੇ ਮਰਨਦਿਨ ਤੇ ਵਰਤ ਰੱਖਣ ਦਾ ਐਲਾਨ .. ਵੇਖ ਮੋਦੀਆ ਜਿਹੜੇ ਕਹਿੰਦੇ ਸੀ ਤੇਰੀ ਛਾਤੀ ਤੇ ਟਰੈਕਟਰ ਚਾੜਾਗੇ .. ਜਿਹੜੇ ਕਹਿੰਦੇ ਸੀ ਪਾਰਲੀਮੈਂਟ ਘੇਰਾਂਗੇ .. ਅੱਜ ਗਾਂਧੀ ਦੇ ਬੱਚੇ ਬਣਗੇ .. ਵੇਸੇ ਭਗਤ ਸਿੰਘ ਦੇ ਪੈਰੋਕਾਰ ਹਨ ਪਰ ਕਹਿੰਦੇ ਅੱਜ ਭਗਤ ਸਿੰਘ ਦਾ ਸਮਾਂ ਨਹੀਂ .. ਜੇ ਭਗਤ ਸਿੰਘ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਕੰਮ ਨਹੀ ਆ ਰਿਹਾ ਤਾਂ ਮਗਰੋ ਕੀ ਕਰਨਾਂ … ਵੇਸੇ ਕਾਮਰੇਡਾ ਨੇਂ ਭਗਤ ਸਿੰਘ ਕੋਲੋ ਸਿਰਫ ਮੈਂ ਨਾਸਤਿਕ ਕਿਉ ਹਾਂ ਕਿਤਾਬ ਲਿਖਵਾਈ … ਉਹ ਖਾੜਕੂ ਕਿਸਮ ਦਾ ਬੰਦਾ ਸੀ ਇਹਨਾਂ ਗਾਂਧੀਵਾਦੀ ਬਣਾ ਕੇ ਰੱਖ ਦਿੱਤਾ ..

ਚਲੋ ਜਿਹੜੇ ਸਵੇਰੇ ਗੁੱਸਾ ਕਰਦੇ ਸਨ ਵੀ ਅਸੀਂ ਤੇ ਕਲਗੀਧਰ ਦੇ ਪੁੱਤਰ ਹਾਂ ਸਾਨੂੰ ਗਾਂਧੀ ਦੇ ਪੁੱਤ ਨਾਂ ਕਹੋ .. ਹੁਣ ਕਹਿਣ ਦੀ ਲੋੜ ਆ .. ਬੰਦੇ ਦੀ ਹਰਕਤਾਂ ਤੋੰ ਪਤਾ ਲਗਦਾ … ਰਾਤ ਨੂੰ ਵਰਤ ਤੋੜਨ ਨੂੰ ਪਹਿਲਾਂ ਛਾਨਣੀ ਥਾਣੀ ਮੁੰਹ ਕਿਹਦਾ ਵੇਖਣਾ?
– ਅਮ੍ਰਿਤਪਾਲ ਸਿੰਘ

Posted in News