ਅਸਤੀ ਫ਼ੇ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਕੁੰਵਰ ਵਿਜੇ ਪ੍ਰਤਾਪ ਨੇ ਕਿਹਾ

ਕੋਟਕਪੂਰਾ ਗੋ ਲੀ ਕਾਂ ਡ ਅਤੇ ਬਹਿਬਲ ਕਲਾ ਬੇ ਅ ਦ ਬੀ ਮਾ ਮ ਲੇ ਦੀ ਜਾਂ ਚ ਕਰ ਰਹੇ ਕੁੰਵਰ ਵਿਜੇ ਪ੍ਰਤਾਪ ਦੇ ਵੱਲੋ ਕੈਪਟਨ ਅਮਰਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਨੂੰ ਆਪਣਾ ਅਸਤੀਫਾ ਭੇ ਜ ਣ ਤੋ ਬਾਅਦ ਪੰਜਾਬ ਦੀ ਸਿਆਸਤ ਚ ਭੁ ਚਾ ਲ ਆ ਗਿਆ ਹੈ ਭਾਵੇਕਿ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਨੇ ਕੁੰਵਰ ਵਿਜੇ ਪ੍ਰਤਾਪ ਦਾ ਅ ਸ ਤੀ ਫਾ ਨਾ ਮੰ ਨ ਜੂ ਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਪਰ ਇਸ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਵੀ ਵਿ ਰੋ ਧੀ ਧਿ ਰਾ ਕੈਪਟਨ ਅਮਰਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਤੇ ਸ ਵਾ ਲ ਚੁੱ ਕ ਰਹੀਆਂ ਹਨ

ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਆਪਣਾ ਅ ਸ ਤੀ ਫਾ ਨਾ ਮੰ ਨ ਜੂ ਰ ਹੋਣ ਤੋ ਬਾਅਦ ਕੁੰਵਰ ਵਿਜੇ ਪ੍ਰਤਾਪ ਨੇ ਆਪਣੇ ਸ਼ੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਅਕਾਊਂਟ ਤੇ ਇਕ ਪੋਸਟ ਸਾਂ ਝੀ ਕੀਤੀ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਹਨਾਂ ਲਿਖਿਆਂ ਕਿ ਬੇ ਅ ਦ ਬੀ ਮਾ ਮ ਲੇ ਨੂੰ ਗ ਲ ਤ ਤਰੀਕੇ ਦੇ ਨਾਲ ਨਾ ਉ ਛਾ ਲਿ ਆ ਜਾਵੇ ਅਤੇ ਨਾ ਹੀ ਇਸ ਤੇ ਰਾਜਨੀਤੀ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇ ਉਹਨਾਂ ਲਿਖਿਆਂ ਕਿ ਉਹਨਾਂ ਦੁਆਰਾਂ ਕੀਤੀ ਗਈ ਜਾਂ ਚ ਦੀ ਰਿ ਪੋ ਰ ਟ ਦਾ ਇਕ ਇਕ ਸ਼ ਬ ਦ ਆਪ ਗ ਵਾ ਹ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪੱਧਰ ਤੇ ਨ ਕਾ ਰਿ ਆ ਨਹੀ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਦੋ ਸ਼ੀ ਕਦੇ ਵੀ ਸੱ ਚ ਦੇ ਸ਼ੀਸ਼ੇ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਨਹੀ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ ਇਸ ਤੋ ਅੱਗੇ ਉਹਨਾਂ ਲਿਖਿਆਂ ਕਿ ਮੈ ਹੁਣ ਆਪਣੀ ਅਪੀਲ ਗੁਰੂ ਗੋਬਿੰਦ ਸਿੰਘ ਜੀ ਦੇ ਅੱਗੇ ਪਾਈ ਹੈ ਅਤੇ ਉਹੀ ਹੁਣ ਇਸ ਦਾ ਇਨਸਾਫ਼ ਕਰਨਗੇ ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ

ਉਹਨਾਂ ਨੇ ਸਾਫ ਕੀਤਾ ਕਿ ਉਹ ਅ ਸ ਤੀ ਫਾ ਨਾ ਮੰ ਨ ਜੂਰ ਹੋਣ ਤੋ ਬਾਅਦ ਵੀ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਨਹੀ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ ਕੁੰਵਰ ਵਿਜੇ ਪ੍ਰਤਾਪ ਦੀ ਇਸ ਪੋਸਟ ਨੇ ਪੰਜਾਬ ਸਰਕਾਰ ਅਤੇ ਹਾਈਕੋਰਟ ਦੇ ਫੈਸਲੇ ਤੇ ਵੱਡੇ ਸਵਾਲ ਖ ੜੇ ਕਰ ਦਿੱਤੇ ਹਨ ਜਿਸ ਤੋ ਸਾਫ ਜਾ ਹਿ ਰ ਹੈ ਕਿ ਉਹਨਾਂ ਦੀ ਰਿ ਪੋ ਰ ਟ ਦੇ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਵੱਡੇ ਲੋਕਾ ਦੇ ਨਾਮ ਸ਼ਾ ਮਿ ਲ ਸਨ ਜਿਹਨਾ ਨੂੰ ਕਿ ਛੁ ਪਾ ਉ ਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਜਿਸ ਤੋ ਬਾਅਦ ਹੁਣ ਰਿਪੋ ਰ ਟ ਨੂੰ ਸ ਰ ਵ ਜ ਨ ਕ ਕਰਨ ਦੀ ਮੰਗ ਵੀ ਜੋਰ ਫ ੜ ਨ ਲੱਗੀ ਹੈ ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਪੋਸਟ ਦੇ ਵਿੱਚ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਵੀਡਿਉ ਨੂੰ ਦੇਖੋ

Posted in News