ਅਮਰੀਕਾ ਕੈਨੇਡਾ ਦੇ ਲੋਕ ਨੂੰ ਆਇਆ ਸ਼ ਰਾਬੀ ਪੰਜਾਬ ਪੁਲਸੀਏ ਤੇ ਗੁੱਸਾ

ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜੋ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ ਉਸ ਬਾਰੇ ਕੋਈ ਸੋਚ ਵੀ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ ਤੇ ਇਹ ਦੇਖ ਕੇ ਸੁਣਕੇ ਸਭ ਦੇ ਹੋਸ਼ ਉੱਡ ਜਾਣਗੇ ਬਾਕੀ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਪੂਰੀ ਵੀਡੀਉ ਦੇਖ ਕੇ ਸੁਣਕੇ ਆਪਣੇ ਆਪਣੇ ਵਿਚਾ/ਰ ਦੇਣੇ ਨੇ ਤੇ ਦੱਸਣਾ ਹੈ ਕੇ ਇਹ ਵੀਡੀਉ ਦਾ ਕੀ ਹੈ ਸਾਰਾ ਸੱਚ ਤੇ ਕੀ ਹੈ ਸਾਰਾ ਝੂਠ| ਟੋਰਾਂਟੋ ਵਾਲੇ ਬੱਸੀ ਨੇ ਸਾਰਿਆਂ ਦੀ ਗੱਲ ਸੁਣਕੇ ਦੇਖੋ ਕਿਹਦਾ ਪੱਖ ਚ ਜਿ/ਆਦਾ ਬਿਆ ਨ ਦਿੱਤੇ ਨੇ| ਬਾਕੀ ਹੋਰ ਵੀ ਸੁਣੋ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਕੀ ਕੀ ਵਿ ਚਾਰ ਦਿੱਤੇ ਨੇ ਤੇ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਦੇਖੋ ਤੇ ਦੱਸੋ ਇਹ ਵੀਡੀਉ |

ਜੋ ਵੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਵੀਡੀਉ ਚ ਦਿਖਾਇਆ ਤੇ ਸੁਣਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ ਇਹ ਸਾਰਾ ਸੱਚ ਹੀ ਹੈ ਤੇ ਸਾਰਿਆਂ ਦੀਆਂ ਕਾਲਾਂ ਰਾਹੀਂ ਰਿਕਾਰਡਿੰਗ ਵੀ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ ਜੋ ਕੇ ਸਾਰਿਆਂ ਨੂੰ ਲਾਈਵ ਹੋ ਕੇ ਦਿਖਾਇਆ ਤੇ ਸੁਣਾਇਆ ਗਿਆ ਹੇ ਤੇ ਹੋਰ ਵੀ ਨਵੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਤੇ ਅੱਜ ਦੇ ਚੱਲ ਰਹੇ ਕਰੋਨਾ ਦੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਅੱਗੇ ਲਿਆ ਕੇ ਰੱਖਦੇ ਰਹਾਂਗੇ ਤੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ਼ ਨਾਲ ਬਣੇ ਰਹੋ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਵਧੀਆ ਹੀ ਖਬਰਾਂ ਦਿੰਦੇ ਰਹਾਂਗੇ|

ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਮਿਲੇਗੀ | ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ | ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱ ਈਆ ਕਰ ਵਾਈ ਜਾਵੇ|

ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱ ਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਬ ਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ |