2 ਮਸ਼ਹੂਰ ਅਦਾਕਾਰਾਂ ਦੇਹ ਵਪਾਰ ‘ਚ ਗ੍ਰਿਫ਼ਤਾਰ, 2-2 ਲੱਖ ‘ਚ ਕਰਦੀਆਂ ਸਨ ਸੌਦਾ ਤੈਅ

ਤਾਲਾਬੰਦੀ ਵਿਚ ਕੰਮ ਨਾ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਦੋ ਅਦਾਕਾਰਾਂ ਦੇਹ ਵਪਾਰ ਦੇ ਧੰ ਦੇ ਵਿਚ ਪੈ ਗਈਆਂ। ਮੁੰਬਈ ਦੇ ਨਾਲ ਲੱਗਦੇ ਠਾਣੇ ਵਿਚ, ਕ੍ਰਾ ਈਮ ਬ੍ਰਾਂਚ ਦੀ ਟੀਮ ਨੇ ਪਚਪਖਾਦੀ ਸਥਿਤ ਇਕ ਅਪਾਰਟਮੈਂਟ ‘ਤੇ ਛਾਪਾ ਮਾਰ ਕੇ ਇਸ ਹਾਈ ਪ੍ਰੋਫਾਈਲ ਸੈ mਕ ਸ ਰੈਕਟ ਦਾ ਪਰਦਾਫਾਸ਼ ਕੀਤਾ।

ਪੁਲਸ ਨੇ ਇਸ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿਚ ਸ਼ਾਮਲ ਦੋ ਅਦਾਕਾਰਾਂ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫ਼ਤਾਰ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਥਾਣੇ ਕ੍ਰਾਈਮ ਬ੍ਰਾਂਚ ਦੀ ਯੂਨਿਟ -1 ਦੀ ਟੀਮ ਨੇ ਬੁੱਧਵਾਰ ਦੁਪਹਿਰ ਨੂੰ ਥਾਣੇ ਦੇ ਪੈਂਚਪਖਦੀ ਖ਼ੇਤਰ ਵਿਚ ਇਕ ਘਰ ‘ਤੇ ਛਾਪਾ ਮਾਰ ਕੇ ਰੈਕੇਟ ਦਾ ਪਰਦਾਫਾਸ਼ ਕੀਤਾ। ਪੁਲਸ ਨੇ ਮੌਕੇ ਤੋਂ ਦੋ ਅਦਾਕਾਰਾਂ, ਦੋ ਮਹਿਲਾ ਏਜੰਟਾਂ ਅਤੇ ਇੱਕ ਮਰਦ ਦਲਾਲ ਸਣੇ ਪੰਜ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫ਼ਤਾਰ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਅਪ ਰਾਧ ਸ਼ਾਖਾ ਦੇ ਇਕ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਇਤਲਾਹ ਦੇ ਅਧਾਰ ‘ਤੇ ਯੂਨਿਟ -1 ਦੀ ਟੀਮ ਨੇ ਅਪਾਰਟਮੈਂਟ ‘ਤੇ ਛਾਪਾ ਮਾਰਿਆ ਅਤੇ ਪੰਜਾਂ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫ਼ਤਾਰ ਕਰ ਲਿਆ।

ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਇੱਕ ਰਾਤ ਦੀ ਕੀਮਤ 2 ਲੱਖ ਸੀ। ਪੁਲਸ ਨੇ ਦਲਾਲ ਨੂੰ ਇੱਕ ਜਾਅਲੀ ਗਾਹਕ ਕਿਹਾ, ਇਕ ਰਾਤ ਦੀ ਕੀਮਤ ਫੋਨ ‘ਤੇ 2 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਮੰਗੀ ਗਈ ਸੀ। ਗੱਲ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ 1 ਲੱਖ 80 ਹਜ਼ਾਰ ਰੁਪਏ ਵਿਚ ਸੌਦਾ ਤੈਅ ਹੋਇਆ। ਨਿਰਧਾਰਤ ਸਮੇਂ, ਦੋਵੇਂ ਅਦਾਕਾਰਾਂ ਠਾਣੇ ਦੇ ਪਚਪੱਖੀ ਖ਼ੇਤਰ ਦੀ ਨਟਰਾਜ ਸੁਸਾਇਟੀ ਵਿਚ ਆਈਆਂ। ਉਸੇ ਸਮੇਂ ਕ੍ਰਾਈਮ ਬ੍ਰਾਂਚ ਦੀ ਟੀਮ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਫੜ੍ਹ ਲਿਆ ਅਤੇ ਅਪਾਰਟਮੈਂਟ ਦੇ ਫਲੈਟ ‘ਤੇ ਛਾਪਾ ਮਾਰਿਆ। ਇਥੋਂ ਦੋਵੇਂ ਮਹਿਲਾ ਦਲਾਲ ਅਤੇ ਇੱਕ ਮਰਦ ਦਲਾਲ ਨੂੰ ਵੀ ਪੁਲਸ ਨੇ ਗ੍ਰਿਫ਼ਤਾਰ ਕੀਤਾ ਸੀ।

ਦੱਸਣਯੋਗ ਹੈ ਕਿ ਤਾਲਾਬੰਦੀ ਕਾਰਨ ਫ਼ਿਲਮ ਅਤੇ ਟੀ. ਵੀ. ਇੰਡਸਟਰੀ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਖੜੋਤ ‘ਤੇ ਆ ਗਈ ਹੈ, ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿਚ ਕਲਾਕਾਰਾਂ ਲਈ ਕੰਮ ਦੀ ਘਾਟ ਹੈ।

Posted in Misc