ਜਿਸ ਗੰਨਮੈਨ ਨੇ ਮਾ ਰਿ ਆ ਕੁਲਬੀਰ ਨਰੁਆਨਾ

ਬਠਿੰਡੇ ਵਿਖੇ ਅੱਜ ਸਾਬਕਾ ਗੈ ਗ ਸ ਟ ਰ ਕੁਲਵੀਰ ਨਰੂਆਣੇ ਦਾ ਗੋ ਲ਼ੀ ਆਂ ਮਾ ਰ ਕੇ ਕ ਤ ਲ ਹੋਣ ਦਾ ਮਾਮਲਾ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ ਪੁਲਿਸ ਵੱਲੋ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਕਿ ਕੁਲਵੀਰ ਨਰੂਆਣਾ ਦਾ ਉਸ ਦੇ ਸਾਥੀ ਅਤੇ ਨਿੱਜੀ ਗੰਨਮੈਨ ਮਨਦੀਪ ਮੰਨਾ ਨੇ ਗੋ ਲ਼ੀ ਆਂ ਮਾ ਰ ਕੇ ਕ ਤ ਲ ਕੀਤਾ ਹੈ ਉੱਥੇ ਹੀ ਹੁਣ ਦੋ ਦਿਨ ਪਹਿਲਾ ਦੀ ਇਕ ਸੀ ਸੀ ਟੀ ਵੀ ਫੁਟੇਜ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ ਜਿਸ ਸਬੰਧੀ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਵਿੱਚ ਕੁਲਵੀਰ ਨਰੂਆਣੇ ਦੇ ਕੁਝ ਸਾਥੀਆਂ ਦੇ ਵੱਲੋ ਮਨਦੀਪ ਮੰਨਾ ਨੂੰ

ਘੇ ਰ ਨ ਦੀ ਕੋਿਸ਼ਸ਼ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਦੇਖਿਆਂ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਕੁਝ ਨੌਜਵਾਨ ਹ ਥਿ ਆ ਰਾਂ ਸਣੇ ਇਕ ਗੱਡੀ ਦੇ ਵਿੱਚ ਭੱਜ ਕੇ ਬੈਠਦੇ ਹੋਏ ਨਜਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ ਜਿਹਨਾ ਵੱਲੋ ਮਨਦੀਪ ਮੰਨਾ ਨੂੰ ਘੇ ਰ ਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਉੱਥੇ ਹੀ ਇਕ ਹੋਰ ਵੀਡਿਉ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਮਨਦੀਪ ਮੰਨਾ ਇਹ ਕਹਿੰਦਾ ਹੋਇਆਂ ਨਜਰ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਨੂੰ ਸਿਆਸਤ ਕਰਨ ਅਤੇ ਲ ੜ ਨ ਦਾ ਕੋਈ ਸ਼ੌਕ ਨਹੀ ਹੈ ਇਸ ਦੌਰਾਨ

ਮੰਨਾ ਤਲਵੰਡੀ ਤੋ ਕਾਲਾ ਨਾਮ ਦੇ ਨੌਜਵਾਨ ਵੱਲੋ ਪਾਈ ਪੋਸਟ ਬਾਰੇ ਦੱਸਦਾ ਹੋਇਆਂ ਨਜਰ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਮੰਨਾ ਦੇ ਵੱਲੋ ਉਸ ਨੂੰ ਸ਼ਰੇ ਆ ਮ ਕਿਤੇ ਵੀ ਮਿਲਣ ਦੀ ਗੱਲ ਆਖੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਅਤੇ ਇਹ ਵੀ ਆਖਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਨੂੰ ਬਿਨਾ ਵਜ੍ਹਾ ਤੋ ਪ ਰੇ ਸ਼ਾ ਨ ਨਾ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇ ਅਤੇ ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਮੰਨੇ ਵੱਲੋ ਰੰਜਿਸ਼ ਵਾਲਿਆ ਨੂੰ ਅਪੀਲ ਵੀ ਕੀਤੀ ਜਾਦੀ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਉਸ ਨੂੰ ਟਿਕਣ ਦੇ ਦੇਣ ਦੱਸ ਦਈਏ

ਕਿ ਸੀ ਸੀ ਟੀ ਵੀ ਫੁਟੇਜ ਦੋ ਦਿਨ ਪਹਿਲਾ ਦੀ ਦੱਸੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਵਿਚਲੇ ਲੜਕੇ ਕੁਲਵੀਰ ਨਰੂਆਣੇ ਦੇ ਸਾਥੀ ਸਨ ਜਿਹਨਾ ਦੁਆਰਾ ਮੰਨੇ ਨੂੰ ਘੇ ਰ ਨ ਦੀ ਕੋਿਸ਼ਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ ਸੀ ਅਤੇ ਇਸੇ ਰੰਜਿਸ਼ ਦੇ ਤਹਿਤ ਮੰਨੇ ਵੱਲੋ ਅੱਜ ਕੁਲਵੀਰ ਨਰੂਆਣੇ ਦਾ ਕ ਤ ਲ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ਪਰ ਪੁਲਿਸ ਵੱਲੋ ਮਾਮਲੇ ਦੀ ਜਾਂ ਚ ਜਾਰੀ ਹੈ ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਪੋਸਟ ਦੇ ਵਿੱਚ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਵੀਡਿਉ ਨੂੰ ਦੇਖੋ

Posted in News