ਬੈਕ ਮੈਨੇਜਰ ਦੀ ਇਸ ਗੰ ਦੀ ਹਰਕਤ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੀ ਸਰਮ ਆ ਜਾਵੇਗੀ

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ, ਬੈਂ ਕਾਂ ਦੇ ਮੈਨੇਜਰ ਦੁ ਆ ਰਾ ਉਸ ਦੇ ਕਸਟਮਰਾਂ ਦੀ ਨਾਲ ਕੀਤੀ ਕੁਝ ਅਜਿਹੀ ਹਰਕਤ ਜਿਸ ਨੂੰ ਦੀ ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਬ-ਹੁ-ਤ ਬੁਰਾ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਦੋਸਤੋ ਪਹਿਲੀ ਘ-ਟ-ਨਾ ਦੇ ਵਿੱਚ ਨੋਟਬੰਦੀ ਸਮੇਂ ਜਦੋਂ ਲੋਕ ਪੈਸੇ ਕਢਵਾਉਣ ਦੇ ਲਈ ਲਾ ਈ ਨ ਵਿੱਚ ਲੱਗ ਕੇ। ਇਕ ਦੂਸਰੇ ਨੂੰ ਧੱ ਕੇ ਮਾ ਰ ਰਹੇ ਸਨ ਤਾਂ ਇਸ ਸਮੇਂ ਬੈਂ ਕ ਦਾ ਮੈਨੇਜਰ ਗੇਟ ਦੇ ਲਾਗੇ ਆਉਂਦਾ ਹੈ। ਅਤੇ ਇਕ ਭਾਈ ਦੇ ਮੂੰਹ ਤੇ ਚ ਪੇ ੜ ਮਾ ਰ ਕੇ ਉਸ ਨੂੰ ਪਿੱਛੇ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਜੇ ਤੂੰ ਹੀ ਘ-ਟ-ਨਾ ਕੈਮਰੇ ਚ ਰਿਕਾਰਡ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੁੰ ਦੀ ਹੈ।

ਫਿਰ ਉਸ ਬੈਂਕ ਦੇ ਮੈਨੇਜਰ ਨੂੰ ਉਸ ਆਦਮੀ ਤੋਂ ਮੁ ਆ ਫ਼ੀ ਮੰਗਣੀ ਪੈਂਦੀ ਹੈ। ਦੋਸਤ ਦੂਸਰੇ ਨੰਬਰ ਉੱਤੇ ਜਦੋਂ ਮੈਨੇਜਰ ਦੇ ਸਾਈਨ ਕਰਵਾਉਣ ਦੇ ਲਈ ਇਕ ਅੌਰਤ ਮੈਨੇਜਰ ਦੇ ਕੈਬਿਨ ਵਿੱਚ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਤਾਂ ਮੈਨੇਜਰ ਪਿੱਛੋਂ ਆ ਕੇ ਉਸ ਔਰਤ ਦੀ ਪਿੱਛੇ ਹੱਥ ਲਗਾ ਕੇ ਅੱਗੇ ਜਾ ਕੇ ਆਪਣੀ ਕੁ ਰ ਸੀ ਤੇ ਬੈਠਦਾ ਹੈ। ਜੋ ਕਿ ਬ-ਹੁ-ਤ ਗ ਲ ਤ ਹ ਰ ਕ ਤ ਸੀ। ਦੋਸਤੋ ਤੀਸਰੇ ਨੰ ਬ ਰ ਤੇ ਜਦੋਂ ਇੱਕ ਬਜ਼ੁਰਗ ਆਦਮੀ ਪੈਸੇ ਕਢਾਉਣ ਦੇ ਲਈ ਬੈਂਕ ਵਿੱਚ ਗਿਆ ਤਾਂ ਉਸ ਨੂੰ ਮੈਨੇਜਰ ਕੋਲ ਭੇਜਿਆ ਗਿਆ। ਉਹ ਮੈਨੇਜਰ ਉਸ ਨੂੰ ਧੱ ਕੇ ਦੇ ਕੇ ਆਪਣੇ ਕੈ ਬਿ ਨ ਵਿੱਚੋਂ ਬਾ-ਹ-ਰ ਕੱਢ ਰਿਹਾ ਸੀ।

ਕਿਉਂਕਿ ਉਸ ਬ ਜ਼ੁ ਰ ਗ ਨੂੰ ਕੁਝ ਸ ਮਝ ਨਹੀਂ ਆ ਰਿਹਾ ਸੀ। ਇਹ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਸੋਸਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋ ਲਈ ਗਈ ਹੈ ਇਸ ਨੂੰ ਰਿਕਾਰਡ ਜਾ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀ ਹੈ ਅਸੀ ਸਿਰਫ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਇਹ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਅੱਗੇ ਸੇਅਰ ਕ ਰ ਰਹੇ ਹਾਂ। ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਮਿਲੇਗੀ | ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ |

ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱ ਈਆ ਕਰ ਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱ ਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਬ ਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ |

Posted in Misc