5 ਸਪਾ ਸੈਂਟਰ ‘ਤੇ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਸੀ ਦੇਹ ਵਪਾਰ, 25 ਲੜਕੀਆਂ ਤੇ 17 ਨੌਜਵਾਨ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ

ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਹਰਿਆਣਾ ਦੇ ਸੋਨੀਪਤ ਜ਼ਿਲ੍ਹੇ ਵਿੱਚ ਸੈ ਕ ਸ ਰੈ ਕੇ ਟ ਦਾ ਪ ਰ ਦਾ ਫਾ ਸ਼ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਕੁੰਡਲੀ ਦੇ ਪਾਰਕਰ ਮਾਲ ‘ਤੇ ਛਾ ਪਾ ਮਾ ਰਿ ਆ ਅਤੇ ਪੰਜ ਸਪਾ ਸੈਂਟਰਾਂ ਤੋਂ 25 ਔਰਤਾਂ ਅਤੇ 17 ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿ ਫ ਤਾ ਰ ਕੀਤਾ। ਐਸਪੀ ਦੇ ਨਿਰਦੇਸ਼ਾਂ ‘ਤੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਟੀਮ ਨੇ ਵੀਰਵਾਰ ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਮਿਲ ਕੇ ਸਪਾ ਸੈਂਟਰਾਂ’ ਤੇ ਛਾ ਪੇ ਮਾ ਰੀ ਕੀਤੀ

ਏਐਸਪੀ ਅਤੇ ਡੀਐਸਪੀ ਹੈੱਡਕੁਆਰਟਰਾਂ ਦੀਆਂ ਟੀਮਾਂ ਵੱਲੋਂ ਕਾਰਵਾਈ ਕੀਤੀ ਗਈ। ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਇੱਥੇ ਅਨੈਤਿਕ ਕੰਮ ਕਰਨ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲ ਰਹੀ ਸੀ। ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਮੌਕੇ ਤੋਂ ਤਿੰਨ ਸਪਾ ਸੈਂਟਰ ਚਾਲਕਾਂ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਕੁਝ ਇ ਤ ਰਾ ਜ਼ ਯੋ ਗ ਚੀਜ਼ਾਂ ਵੀ ਬਰਾਮਦ ਕੀਤੀਆਂ

ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਦਿੱਲੀ ਖੇਤਰ ਦੀ ਕੁੰਡਲੀ ਵਿਚ ਅਧਿਕਾਰੀ ਸਪਾ ਸੈਂਟਰਾਂ ਵਿਚ ਅਨੈਤਿਕ ਕੰਮਾਂ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਰਹੇ ਸਨ। ਇਕ ਐਨਜੀਓ ਨੇ ਇਸ ਬਾਰੇ ਪੁਲਿਸ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਵੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ। ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਅਧਾਰ ‘ਤੇ ਐਸਪੀ ਜਸ਼ਨਦੀਪ ਸਿੰਘ ਰੰਧਾਵਾ ਨੇ ਇਕ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਟੀਮ ਬਣਾਈ ਅਤੇ ਪਾਰਕਰ ਮਾਲ ‘ਤੇ ਛਾਪਾ ਮਾਰਿਆ

ਏਐਸਪੀ ਨਿਕਿਤਾ ਖੱਟਰ ਅਤੇ ਡੀਐਸਪੀ ਹੈਡਕੁਆਟਰ ਵਰਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਦੀ ਅਗਵਾਈ ਹੇਠ ਪੰਜ ਪੁਲਿਸ ਟੀਮਾਂ ਨੇ ਕਾਰਵਾਈ ਕੀਤੀ। ਇੱਥੇ ਪਾਰਕਰ ਮਾਲ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇੱਕ ਪੰਜ ਸਪਾ ਕੇਂਦਰਾਂ ਤੇ, ਅਨੈਤਿਕ ਕੰਮ ਦਾ ਪਤਾ ਲੱਗਿਆ। ਪੁਲਿਸ ਟੀਮਾਂ ਨੇ ਮੌਕੇ ਤੋਂ 25 ਔਰਤਾਂ ਅਤੇ 17 ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕੀਤਾ ਹੈ

ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਅਨੁਸਾਰ ਪੁਲਿਸ ਟੀਮ ਉਨ੍ਹਾਂ ਤੋਂ ਪੁੱਛਗਿੱਛ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਜ਼ਿਆਦਾਤਰ ਲੜਕੀਆਂ ਦਿੱਲੀ ਦੀਆਂ ਹਨ। ਨੌਜਵਾਨ ਉੱਤਰ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਅਤੇ ਸੋਨੀਪਤ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਹਨ। ਨਾਲ ਹੀ ਪੁਲਿਸ ਟੀਮਾਂ ਆਸ ਪਾਸ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰ ਰਹੀਆਂ ਹਨ।

ਕੁੰਡਾਲੀ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਇੱਥੇ ਇੱਕ ਸਪਾ ਸੈਂਟਰ ਵਿੱਚ ਅਨੈਤਿਕ ਹਰਕਤ ਦਾ ਖੁਲਾਸਾ ਕੀਤਾ ਸੀ। ਇਸ ਵਾਰ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦੀ ਅਗਵਾਈ ਹੇਠ ਵੱਡੇ ਪੱਧਰ ‘ਤੇ ਕਾਰਵਾਈ ਕੀਤੀ ਗਈ। ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਇਕ ਅਚਾਨਕ ਕਾਰਵਾਈ ਕਾਰਨ ਮਾਲ ਵਿਚ ਭਗਦੜ ਮਚ ਗਈ।

ਪੁਲਿਸ ਟੀਮਾਂ ਨੇ ਉਥੇ ਪੰਜ ਸਪਾ ਸੈਂਟਰਾਂ ਦਾ ਘਿਰਾਓ ਕੀਤਾ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਤਲਾਸ਼ੀ ਵਿਚ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਇਤਰਾਜ਼ਯੋਗ ਚੀਜ਼ਾਂ ਮਿਲੀਆਂ ਹਨ

Posted in News