ਉੱਡੇ ਜਾਂਦੇ ਜਹਾਜ਼ ‘ਚੋਂ ਉੱਤਰੇ ਦੋ ਯਾਤਰੀ, ਫ਼ਿਰ…

ਅਮਰੀਕਾ ਵਿਚ ਚਲਦੀ ਉਡਾਣ ਦੇ ਦਰਵਾਜ਼ੇ ਖੋਲ੍ਹ ਕੇ ਅਚਾ-ਨਕ ਦੋ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਬਾਹਰ ਆਉਣ ਦੀ ਘ-ਟ-ਨਾ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ। ਡੈਲਟਾ ਏਅਰਲਾਇੰਸ ਦੇ ਇੱਕ ਬੁਲਾਰੇ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਜਦੋਂ ਜਹਾਜ਼ ਉਤਰਨ ਲਈ ਰਨਵੇ ਵੱਲ ਜਾ ਰਿਹਾ ਸੀ ਤਾਂ ਦੋ ਵਿਅਕਤੀ ਸਲਾਈਡ ਨੂੰ ਚਾਲੂ ਕਰਦਿਆਂ ਐਮਰਜੈਂਸੀ ਗੇਟ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਆ ਗਏ। ਨਿਊਯਾਰਕ ਟਾਈਮਜ਼ ਦੀ ਇਕ ਰਿਪੋਰਟ ਦੇ ਅਨੁ-ਸਾਰ, ਇਹ ਘ-ਟ-ਨਾ ਇਕ ਉਡਾਣ ਵਿਚ ਵਾਪਰੀ ਜੋ ਸੋਮਵਾਰ ਨੂੰ ਨਿਊਯਾਰਕ ਤੋਂ ਅਟਲਾਂਟਾ ਜਾ ਰਹੀ ਸੀ। ਇਕ ਕੁੱਤਾ ਵੀ 31 ਸਾਲਾ ਐਂਟੋਨੀਓ ਮਰਡੋਕ ਅਤੇ 23 ਸਾਲਾਂ ਬ੍ਰਿਯਾਨਾ ਗਰੇਸੋ ਨਾਲ ਇਸ ਉਡਾਣ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਆਇਆ। ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਦੋਵਾਂ ਯਾਤਰੀਆਂ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫ-ਤਾਰ ਕਰ ਲਿਆ। ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਯਾਤਰੀਆਂ ਨੇ ਕਈ ਵਾਰ ਜਹਾਜ਼ ਵਿਚ ਸੀਟਾਂ ਵੀ ਬਦਲ ਲਈਆਂ ਸਨ।

ਰਿਪੋਰਟ ਦੇ ਅਨੁ-ਸਾਰ, ਐਂਟੋਨੀਓ ਮਰਡੋਕ ਨੇ ਦਾਅਵਾ ਕੀਤਾ ਕਿ ਉਹ ਇੱਕ ਪੋਸਟ ਸਦਮੇ ਦੇ ਤਣਾਅ ਦੇ ਵਿਕਾਰ ਤੋਂ ਪੀੜਤ ਹੈ। ਉਹ ਪਹਿਲਾਂ ਵੀ ਜਹਾਜ਼ ਵਿਚਲੀਆਂ ਸਵਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਤੰਗ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰ ਰਹੇ ਸਨ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾ-ਅ-ਦ ਉਹ ਜਹਾਜ਼ ਦੇ ਐਮਰਜੈਂਸੀ ਗੇਟ ਤੋਂ ਛਾਲ ਮਾਰ ਗਏ। ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾ-ਅ-ਦ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸ਼ਨ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ‘ਤੇ ਮੁਕੱਦਮਾ ਚਲਾ ਦਿੱਤਾ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਸਫ਼ਾਈ ਦੇ ਵਿਚ ਕਿਹਾ ਕਿ ਸਾਨੂੰ ਉਚਾਈ ਤੋਂ ਫੋਬੀਆ ਹੈ। ਪਰ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸ਼ਨ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਹੁਣ ਕਾਨੂੰਨੀ ਕਾਰ-ਵਾਈ ਚੱਲੇਗੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾ-ਅ-ਦ ਬਾਕੀ ਸਵਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਜਹਾਜ਼ ਰਾਹੀਂ ਆਪਣਿਆਂ ਟਿਕਾਣਿਆਂ ‘ਤੇ ਭੇਜਿਆ ਗਿਆ।

ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਮਿਲੇਗੀ | ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ | ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱ ਈਆ ਕਰ ਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱ ਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ।

ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਬ ਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ

Posted in Misc