ਦੇਖੋ ਕੁੜੀ ਨੇ ਸਰੇਆਮ ਲਾਈਵ ਹੋਕੇ ਦੱਸਿਆ ਸਭ ਕੁਝ

ਦੋਸਤੋ ਅੱਜਕੱਲ੍ਹ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਉੱਤੇ ਅਕਾਊਂਟ ਬਣਾ ਕੇ ਕਈ ਇ ਨ ਫਲੈਚਰ ਬਣ ਜਾਂਦੇ ਹਨ। ਅਤੇ ਇਹ ਇਨਫਲੂਐਂਜਾ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿਚ ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਗ-ਲ-ਤ ਕੁਮੈਂਟ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਤਾਂ ਉਹ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਰਿਪਲਾਈ ਦੇਣ ਦੇ ਲਈ ਇੰਸਟਾ ਉਤੇ ਲਾਈਵ ਹੋ ਕੇ ਇਹ ਸਭ ਸਫ਼ਾਈਆਂ ਦਿੰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਅੱਜ ਵੀ ਅਜਿਹੀ ਲ-ੜਾ-ਈ ਹੈ। ਲੈਂਡਲਾਰਡ ਜੱ ਟ ਅਤੇ ਪਾਇਲ ਭ ਰ ਮ ਦੀ ਜਿਸ ਦੇ ਵਿਚ ਪਿਛਲਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਆਪਣੀ ਪਿਛਲੀ ਇੰਸਟਾ ਲਾਈਵ ਤੇ ਲੈਂਡ ਲਾਰਡ ਜੱਟ ਨੂੰ ਗਾ ਲ੍ਹਾਂ ਕੱਢੀਆਂ ਸੀ ਅਤੇ ਹੁਣ ਲਾਈਵ ਹੋ ਕੇ ਆਪਣੀਆਂ ਸਫ਼ਾਈਆਂ ਦੇ ਰਹੀ ਸੀ।

ਇਸ ਦੇ ਵਿੱਚ ਲੈਂਡਲਾਰਡ ਜੱਟ ਨੇ ਵੀ ਬ-ਹੁ-ਤ ਕੁਝ ਸੁਣਿਆ ਸੀ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿਚ ਹੋਰ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਲੈ ਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋਤਾਂ ਹੇਠ ਦਿੱਤੀ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਦੇਖੋ। ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਮਿਲੇਗੀ| ਸਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਦੀ ਧੀ ਭੈਣ ਨੂੰ ਮਾੜਾ ਨਹੀਂ ਕਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਕੋਈ ਨਾ ਕੋਈ ਭਾਣਾ ਵ ਰ ਤ ਜਾਦਾ ਹੈ ਫਿਰ ਕੁੱੜੀ ਨੇ ਗੱਲਾਂ ਤਾ ਕਡ ਨੀਆ ਹਨ।

ਐਵੇਂ ਲੋਕੀ ਗ-ਸ-ਤੀ ਗ-ਸਤੀ ਕਰਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ ਇਹ ਗੱਲ ਮਾੜੀ ਹੈਂ, ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ| ਧੀਆਂ ਭੈਣਾਂ ਸਭ ਦੀਆਂ ਸਾਂਝੀਆਂ ਹੁੰਦੀਆਂ ਨੇ ਤੇ ਫਿਰ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਕੁੱਝ ਬੋਲਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸੋਚ ਲਿਆ ਕਰੋ ਕੇ ਕੀ ਬੋਲਣ ਲੱਗੇਉ।

ਇਹ ਸਾਲ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਲਈ ਮਾੜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਬ-ਹੁ-ਤ ਤੇ ਕਈਆਂ ਲੋਕਾਂ ਦੀਆਂ ਜਾਨਾਂ ਵੀ ਗਈਆਂ ਤੇ ਬਿਜਨੈਸਾਂ ਚ ਘਾਟਾ ਵੀ ਪਿਆ ਤੇ ਨੁਕ-ਸਾਨ ਵੀ ਹੋਇਆ ਪਰ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਚ ਵਿ ਇਹੀ ਸੇਮ ਹਾਲ ਰਿਹਾ ਜੋ ਕੇ ਭਾਰਤ ਚ ਪੰਜਾਬ ਚ ਸੀ ਤੇ ਕਈ ਤਰਾਂ ਦੀਆਂ ਵੀਡੀਉਸ ਵੀ ਆਉਂਦੀਆਂ ਰਹੀਆਂ| ਪੰਜਾਬੀ ਗਾਇਕੀ ਤੇ ਬੁਰਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਪਿਆ ਤੇ ਫਿਰ ਹੁਣ ਕਿਸਾਨਾਂ ਦਾ ਦੇਖਲੋ ਇਹ ਦਿੱਲੀ ਚ ਰੌਲਾ ਕਿੰਨਾ ਪਿਆ, ਇਹ ਵੀਡੀਉ ਬਾਰੇ ਕੀ ਕਹੋਗੇ ਦੱਸੋ ਇਹ ਪੂਰੀ ਵੀਡੀਉ ਦੇਖ ਕੇ ਦੱਸੋ ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰ|

ਸਾਰੇ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਬਤੀ-ਤ ਕਰ ਸਕੋਂ|

Posted in Misc