ਦੁੱਧ ਵਿੱਚ ਮਿਲਾਕੇ ਪੀਓ ਇਹ 2 ਚੀਜਾਂ, 80 ਸਾਲ ਦਾ ਬੁੱਢਾ ਵੀ ਮਾਰੇਗਾ ਛਾਲਾਂ

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ, ਇਕ ਅਜਿਹਾ ਨੁ ਸ ਖਾ ਜਿਸ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਦੇ ਬੁਢਾਪਾ ਨਹੀਂ ਆਵੇਗਾ ਸਗੋਂ ਸਰੀਰ ਦੀ ਹਰ ਪ੍ਰਕਾਰ ਦੀ ਕਮਜ਼ੋਰੀ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ ਜੋੜਾਂ ਦਾ ਦ-ਰ-ਦ ਵੀ ਖ਼ ਤ ਮ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਦੋਸਤੋ ਇਸ ਨੁਸਖ਼ੇ ਨੂੰ ਤਿਆਰ ਕਰਨ ਦੇ ਲਈ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਵੀਹ ਗ੍ਰਾਮ ਕੋਚ ਦੇ ਬੀ ਜ ਲੈਣੇ ਹਨ। ਫਿਰ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾ-ਅ-ਦ ਇਸਦੇ ਵਿੱਚ ਬਰਾ-ਬਰ ਮਾਤਰਾ ਦੇ ਵਿੱਚ ਤੁਲਸੀ ਦੇ ਬੀਜ ਮਿਲਾਉਣੇ ਹਨ। ਇਸਨੂੰ ਮਾਂ ਦਿਨ ਦੋਵਾਂ ਨੂੰ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਮਿ ਲਾ ਕੇ ਇਸ ਦਾ ਇੱਕ ਬਾਰੀਕ ਪਾਊਡਰ ਬਣਾ ਲਉ ਅਤੇ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਸਵੇਰੇ ਦੁੱਧ ਦੇ ਨਾਲ ਇਸ ਦੇ ਦੋ ਚਮਚੇ ਖਾਉ।

ਇਸ ਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਲਗਾ-ਤਾਰ ਪੰਦਰਾਂ ਦਿਨ ਤੱਕ ਖਾਣਾ ਹੈ ਫਿਰ ਤੁਹਾਡੇ ਸਰੀਰ ਦੀ ਹਰ ਪ੍ਰ ਕਾ ਰ ਦੀ ਕਮਜ਼ੋਰੀ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ। ਇਹ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਸੋਸਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋਂ ਲਈ ਗਈ ਹੈ ਇਸ ਨੂੰ ਰਿਕਾਰਡ ਜਾ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀ ਹੈ ਤੇ ਅਸੀ ਸਿਰਫ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਇਹ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਅੱਗੇ ਸੇਅਰ ਕਰ ਰ ਹੇ ਹਾਂ। ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਤੇ ਜੇ ਅੱ ਗੇ ਤੋ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਲੈਣਾ ਚਾ ਹੁੰ ਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤਾ ਜੋ ਹਰ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਦੀ ਹੋ ਸਕੇ। ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ।

ਅੱਜ ਕੱਲ ਸਾਰੀਆਂ ਚ ਸ਼ੂਗਰ ਦੇ ਬ-ਹੁ-ਤ ਸਾਰੇ ਮਰੀਜ਼ ਨੇ ਤੇ ਸਭ ਇਹ ਬੀਮਾਰੀ ਤੋਂ ਬਚਣ ਲਈ ਡਾਕਟਰ ਕੋਲ ਜਾਂਦੇ ਨੇ ਤੇ ਕਈ ਪ੍ਰਕਾਰ ਦੀਆਂ ਦਵਾਈਆਂ ਵੀ ਲੈ ਕੇ ਖਾਂਦੇ ਨੇ ਪਰ ਅੱਜ ਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁੱਝ ਏਦਾਂ ਦੇ ਘਰ ਚ ਹੀ ਬਣਾ ਕੇ ਖਾਣ ਵਾਲੇ ਘਰੇ ਲੂ ਨੁਸਖੇ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ ਜਿੰਨਾਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਕੇ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਸਭ ਤੋਂ ਛੁਟ-ਕਾਰਾ ਪਾ ਸਕਦੇ ਹੋ ਬਾਕੀ ਸਾਡੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਕਿੱਦਾਂ ਦੀਆਂ ਨੇ ਦੱਸਣਾ ਜਰੂਰ।

ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਮਿਲੇਗੀ | ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱਈਆ ਕਰ ਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ।

ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਬ ਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ |

Posted in Misc