Breaking News
Home / News / BJP ਆਗੂ ਨੇ ਸਟੇਜ਼ ਤੇ ਮਾ ਰਿ ਆ ਪਹਿਲਵਾਨ ਨੂੰ ਥੱ ਪ ੜ

BJP ਆਗੂ ਨੇ ਸਟੇਜ਼ ਤੇ ਮਾ ਰਿ ਆ ਪਹਿਲਵਾਨ ਨੂੰ ਥੱ ਪ ੜ

ਕੇਂਦਰ ਦੀ ਮੋਦੀ ਸਰਕਾਰ ਜਾਂ ਫਿਰ ਯੂ ਪੀ ਦੀ ਯੋਗੀ ਸਰਕਾਰ ਦੋਵੇਂ ਹੀ ਸਰਕਾਰਾਂ ਯੂ ਪੀ ਅੰਦਰ ਕਾਨੂੰਨ ਵਿਵਸਥਾ ਦੇ ਸਹੀ ਹੋਣ ਅਤੇ ਜਨਤਾ ਦੇ ਰਾਜ ਦੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਕਰ ਦੀਆਂ ਹਨ ਪਰ ਹੁਣ ਇੱਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਤੋਂ ਮੋਦੀ ਸਰਕਾਰ ਦੇ ਸੰਸਦ ਮੈਂਬਰ ਦਾ ਇਕ ਅਜਿਹਾ ਕਾ ਰਾ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ ਜਿਸ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਅਤੇ ਲੋਕਾਂ ਵੱਲੋਂ ਸੰਸਦ ਮੈਂਬਰ ਦੇ ਨਾਲ ਨਾਲ ਪੂਰੀ ਭਾਜਪਾ ਤੇ ਸਵਾਲ ਚੁੱਕੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ ਅਸਲ ਵਿਚ ਭਾਰਤੀ ਕੁਸ਼ਤੀ ਸੰਘ ਦੇ ਮੁਖੀ ਅਤੇ ਯੂ ਪੀ ਦੇ ਭਾਜਪਾ ਸੰਸਦ ਮੈਂਬਰ ਬ੍ਰਿਜ ਭੂਸ਼ਣ ਸ਼ਰਨ ਸਿੰਘ ਵੱਲੋਂ

ਬੀਤੇ ਕੱਲ੍ਹ ਇਕ ਪਹਿਲਵਾਨ ਨੂੰ ਸ਼ਰ੍ਹੇਆਮ ਥੱ ਪ ੜ ਮਾ ਰੇ ਗਏ ਹਨ ਤਸਵੀਰਾਂ ਰਾਂਚੀ ਦੇ ਖੇਡ ਸਟੇਡੀਅਮ ਦੀਆਂ ਹਬ ਜਿੱਥੇ ਕਿ ਅੰਡਰ ਫਿਫਟੀਨ ਨੈਸ਼ਨਲ ਕੁਸ਼ਤੀ ਚੈਂਪੀਅਨਸ਼ਿਪ ਚੱਲ ਰਹੀ ਹੈ ਪਰ ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਮੁੱਖ ਮਹਿਮਾਨ ਬਣ ਕੇ ਪਹੁੰਚੇ ਭਾਜਪਾ ਸੰਸਦ ਮੈਂਬਰ ਬ੍ਰਿਜ ਭੂਸ਼ਣ ਸ਼ਰਣ ਆਪਣਾ ਆਪਾ ਖੋ ਬੈਠੇ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਸਟੇਜ ਉਪਰ ਇਕ ਪਹਿਲਵਾਨ ਤੇ ਸ਼ਰ੍ਹੇਆਮ ਥੱ ਪ ੜ ਜੜ ਦਿੱਤੇ ਹਨ ਅਸਲ ਵਿੱਚ ਬ੍ਰਿਜ ਭੂਸ਼ਣ ਸ਼ਰਨ ਇਸ ਟੂਰਨਾਮੈਂਟ ਵਿੱਚ ਮੁੱਖ ਮਹਿਮਾਨ ਵਜੋਂ ਪਹੁੰਚੇ ਸੀ ਅਤੇ ਇਹ ਪਹਿਲਵਾਨ

ਇਸ ਅੰਡਰ ਫਿਫਟੀਨ ਪ੍ਰਤੀਯੋਗਤਾ ਵਿਚ ਭਾਗ ਲੈਣ ਪਹੁੰਚਿਆ ਸੀ ਪਰ ਉਸ ਦੀ ਉਮਰ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਪਹਿਲਵਾਨ ਨੂੰ ਵੈਰੀਫਿਕੇਸ਼ਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਬਾਹਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਸੀ ਪਰ ਪਹਿਲਵਾਨ ਜਦੋਂ ਆਪਣੀ ਅਰਜ਼ੀ ਲੈ ਕੇ ਮੁੱਖ ਮਹਿਮਾਨ ਬ੍ਰਿਜ ਭੂਸ਼ਨ ਕੋਲ ਪਹੁੰਚਿਆ ਤਾਂ ਬ੍ਰਿਜ ਭੂਸ਼ਣ ਆਪਣਾ ਆਪਾ ਖੋ ਬੈਠੇ ਅਤੇ ਪਹਿਲਵਾਨ ਨੂੰ ਮੌਕੇ ਤੇ ਹੀ ਥੱ ਪ ੜ ਜੜ ਦਿੱਤੇ ਸੀ ਬਾਕੀ ਦੀ ਪੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਲਈ ਇਸ ਪੋਸਟ ਵਿਚ ਦਿੱਤੀ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਦੇਖੋ

Check Also

ਜਦੋਂ ਮਿਸ ਪੂਜਾ ਨੂੰ ਏਅਰਪੋਰਟ ਤੋਂ ਪਿਆ ਭੱਜਣਾ, ਵੇਖੋ ਫਿਰ ਅੱਗੇ ਕੀ ਹੋਇਆ

ਪੰਜਾਬੀ ਸੰਗੀਤ ਜਗਤ ਦੀ ਮਸ਼ਹੂਰ ਗਾਇਕਾ ਮਿਸ ਪੂਜਾ ਇੰਨੀਂ ਦਿਨੀਂ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਕਾਫ਼ੀ ਸਰਗਰਮ …

Recent Comments

No comments to show.