ਵਿਆਹ ਤੋ ਪਹਿਲਾਂ ਪ੍ਰੈਗਨੇਟ ਸੀ ਨੇਹਾ ਵੱਡਾ ਖੁਲਾਸਾ !

ਕੁਝ ਦਿਨ ਪਹਿਲਾਂ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਦੇ ਉੱਪਰੀ ਖ਼ਬਰ ਬ-ਹੁ-ਤ ਚਲ ਰਹੀ ਸੀ। ਕਿ ਨਿਹਾ ਕੱਕਰ ਸ਼ਾਦੀ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਰੋਹਨ ਪ੍ਰੀਤ ਦੁਆਰਾ ਪ੍ਰੈਗਨੈਂਟ ਹੋ ਗਈ ਸੀ। ਦੋਸਤੋ ਇਹ ਅਫਵਾਹ ਇਸ ਕਰਕੇ ਪਹਿਲੀ ਸੀ ਕਿਉਂਕਿ ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ ਨੇ ਆਪਣੇ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਇੱਕ ਨਵੇਂ ਗਾਣੇ ਦਾ ਪੋਸਟਰ ਜਿਸ ਦੀ ਇਕ ਪਿਕਚਰ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਅਕਾਉਂਟ ਉੱ ਤੇ ਪੋਸਟ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਸੀ। ਜਿਸ ਤੋਂ ਕੁਝ ਦਿਨ ਬਾ-ਅ-ਦ ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ ਨੇ ਇਹ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉ ਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਇੱਕ ਨਵਾਂ ਗਾਣਾ ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਹੈ।

ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸਭ ਲੋਕ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਵਧਾਈਆਂ ਦੇ ਰਹੇ ਸਨ ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਖ਼ੁਸ਼ੀ ਜਿਤਾ ਰਹੇ ਸਨ ਪਰ ਜਦੋਂ ਇਸ ਗੱਲ ਦਾ ਸਭ ਨੂੰ ਪਤਾ ਲੱਗਾ ਤਾਂ ਸਾਰੇ ਫੈਨ ਹੈਰਾਨ ਰ ਹਿ ਗਏ। ਹੋਰ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਲਈ ਹੇਠ ਦਿੱਤੀ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਦੇਖੋ। ਇਹ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਸੋਸ ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋ ਲਈ ਗਈ ਹੈ ਇਸ ਨੂੰ ਰਿਕਾਰਡ ਜਾ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀ ਹੈ ਅਸੀ ਸਿਰਫ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਇਹ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਅੱਗੇ ਸੇਅਰ ਕ ਰ ਰਹੇ ਹਾਂ। ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਮਿਲੇਗੀ|

ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ| ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱਈਆ ਕਰ ਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਬਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ |

ਹੁਣ ਤੁਸੀ ਇਹ ਪੋਸਟ ਬਾਰੇ ਕੀ ਕਹੋਗੇ ਆਪਣੇ ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰ ਦੇਣਾ ਨਾ ਭੁੱਲਣਾ ਤੇ ਇਹ ਪੋਸਟ ਨੂੰ ਲੱਖਾਂ ਲੋਕ ਦੇਖ ਚੁੱਕੇ ਨੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂਮ ਇਹ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕੇ ਕੁੱਖ ਮਹੀਨੇ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਨੇਹਾ ਕੱਕਰ ਦਾ ਵਿਆਹ ਹੋਇਆ ਸੀ ਪਰ ਉਸਦੇ ਵਿਆਹ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਬ-ਹੁ-ਤ ਸਵਾਲ ਉੱਠ ਰਹੇ ਨੇ ਤੇ ਖਾਸ ਕਰ ਉਸਦੇ ਮਾਂ ਬਨਣ ਬਾਰੇ ਪਰ ਕੁੱਝ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਪਤਾ ਕੇ ਉਹ ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਕੀ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮਾਂ ਬਨਣ ਵਾਲੀ ਸੀ ਜਾਂ ਨਹੀਂ ਇਹ ਵੀਡਿਉ ਚ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਹੈ ਸਾਰਾ|

ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਕੀ ਫੈਸਲਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਹੁਣ ਦੇਖਣਾ ਤਾਂ ਇਹ ਹੈ ਕੀ ਇਹ ਨੇਹਾ ਕੱਕਰ ਬਾਰੇ ਕੀ ਸੋਚਦੇ ਨੇ ਤੇ ਕੀ ਕਹਿਣਗੇ|

Posted in Misc